- Wiki Bio

Nani Wiki, Height, Age, Girlfriend, Wife, Family, Biography & More


நானி

நானி ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர், திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் பணிபுரிகிறார். தெலுங்கில் ‘ஜெர்சி’ (2019) படத்தில் அர்ஜுன் வேடத்தில் நடித்ததற்காக அவர் பெரும் புகழ் பெற்றார். 2020 ஆம் ஆண்டில், திரைப்படத்தில் அவரது நடிப்பு, பொழுதுபோக்கு இதழியல் தளமான ‘ஃபிலிம் கம்பானியன்’ மூலம் “தசாப்தத்தின் 100 சிறந்த நிகழ்ச்சிகளில்” பட்டியலிடப்பட்டது.

விக்கி/சுயசரிதை

காந்தா நவீன் பாபு என்ற நானி, 24 பிப்ரவரி 1984 வெள்ளிக்கிழமை பிறந்தார் (வயது 38 வயது; 2022 வரை) ஹைதராபாத், ஆந்திரப் பிரதேசத்தில் (தற்போது தெலுங்கானா). இவரது ராசி மீனம்.

நானி தனது தந்தையுடன் சிறுவயதுப் படம்

நானி தனது தந்தையுடன் சிறுவயதுப் படம்

ஹைதராபாத்தில் உள்ள செயின்ட் அல்போன்சா உயர்நிலைப் பள்ளியில் பள்ளிப்படிப்பை முடித்தார். பின்னர் ஹைதராபாத் சஞ்சீவ ரெட்டி நகரில் உள்ள நாராயண ஜூனியர் கல்லூரியில் இடைநிலைப் பள்ளிப் படிப்பை முடித்தார். நானி தெலுங்கானாவின் செகந்திராபாத்தில் உள்ள வெஸ்லி டிகிரி கல்லூரியில் பட்டப்படிப்பை முடித்தார்.

நானி தனது சகோதரியுடன் இருக்கும் சிறுவயது படம்

நானி தனது சகோதரியுடன் இருக்கும் சிறுவயது படம்

உடல் தோற்றம்

உயரம் (தோராயமாக): 5′ 10″

கூந்தல் நிறம்: கருப்பு

கண்ணின் நிறம்: அடர் பழுப்பு

நானி

குடும்பம்

பெற்றோர் & உடன்பிறந்தவர்கள்

அவரது தந்தை ராம்பாபு காண்டா ஒரு தொழிலதிபர், மற்றும் அவரது தாயார் விஜயலட்சுமி காண்டா ஒரு மருந்தாளுனர். இவரது மூத்த சகோதரி தீப்தி காந்தா ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளர்.

நானி மற்றும் அவரது தந்தை

நானி மற்றும் அவரது தந்தை

நானி மற்றும் அவரது தாயார்

நானி மற்றும் அவரது தாயார்

நானி தனது சகோதரியுடன்

நானி தனது சகோதரியுடன்

மனைவி & குழந்தைகள்

நானி RJ ஆக பணிபுரியும் போது, ​​மென்பொருள் பொறியாளர் மற்றும் பதிவர் அஞ்சனா யெலவர்த்தி என்ற பெண்ணை சந்தித்தார். ஆரம்பத்தில், அவர்கள் நண்பர்களாகி, விரைவில், ஒருவரையொருவர் காதலித்தனர். ஏறக்குறைய ஐந்து வருடங்கள் டேட்டிங் செய்த பிறகு, இந்த ஜோடி 27 அக்டோபர் 2012 அன்று விசாகப்பட்டினத்தில் உள்ள ருஷிகொண்டா ரிசார்ட்ஸில் திருமணம் செய்து கொண்டது. 2017 ஆம் ஆண்டில், தம்பதியருக்கு அர்ஜுன் காண்டா என்ற ஆண் குழந்தை பிறந்தது.

நானியின் திருமண புகைப்படம்

நானியின் திருமண புகைப்படம்

நானி தனது மனைவியுடன்

நானி தனது மனைவியுடன்

நானி மற்றும் அவரது மகன்

நானி மற்றும் அவரது மகன்

ஆட்டோகிராப்

நானியின் ஆட்டோகிராப்

நானியின் ஆட்டோகிராப்

தொழில்

உதவி இயக்குனர்

அவர் பட்டப்படிப்பைத் தொடரும்போது, ​​​​அவர் திரைப்படங்களில் ஆர்வத்தை வளர்த்துக் கொண்டார், பின்னர் அவர் நானியின் உறவினரான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அனிலுடன் கிளாப் இயக்குநராக பணியாற்றத் தொடங்கினார். அதன்பின் ‘அல்லரி புல்லோடு’ (2005), ‘அஸ்திரம்’ (2006), ‘தீ’ (2007) ஆகிய தெலுங்கு படங்களில் உதவி இயக்குநராகப் பணியாற்றினார். பின்னர், ஒரு படத்திற்கான ஸ்கிரிப்ட் வேலைக்காக படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுத்தார். உதவி இயக்குநராக பணிபுரிவது குறித்து ஒரு பேட்டியில் நானி கூறியதாவது:

ஒரு நல்ல இயக்குனராக வருவதற்கு படைப்பாற்றலும் திறமையும் உங்களிடம் இருக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். உதவி இயக்குநராக பணிபுரிவது தொழில்நுட்பத் துறைகளைப் புரிந்துகொள்ள மட்டுமே உதவுகிறது. இந்த தொழில்நுட்ப அறிவு உங்கள் மனதில் உள்ள உள்ளடக்கத்தை செல்லுலாய்டில் கொண்டு செல்ல உதவும். சிந்தனையின் தெளிவு மற்றும் ஸ்டோரிபோர்டிங் பற்றி பாபுவிடம் இருந்து கற்றுக்கொண்டேன். பதட்டமான சூழ்நிலைகளிலும் எப்படி கூலாக இருக்க வேண்டும் என்பதை கே ராகவேந்திர ராவிடம் இருந்து கற்றுக்கொண்டேன். நான் இப்போது நடிப்பில் முயற்சி செய்ய விரும்புகிறேன், இயக்கம் காத்திருக்கலாம்.

ரேடியோ ஜாக்கி

பின்னர், இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் பி.வி.நந்தினி ரெட்டி அவரை ஒரு வாரம் ஆர்.ஜே.வாக பணிபுரியச் சொன்னார். நானி அந்த வாய்ப்பை ஏற்று விசாகப்பட்டினத்தில் உள்ள ‘வேர்ல்ட் ஸ்பேஸ் சாட்டிலைட்’ என்ற வானொலி நிலையத்தில் பணியாற்றத் தொடங்கினார். அவர் வேலையை விரும்பினார் மற்றும் கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடம் அங்கு வேலை செய்தார். ‘நான்ஸ்டாப் நானி’ என்ற வானொலி நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கி வந்தார். அவர் RJ ஆக பெரும் புகழ் பெற்றார், பின்னர், அவர் ஆண்டின் RJ விருதை வென்றார்.

நானி RJ ஆக பணிபுரியும் போது எடுத்த புகைப்படம்

நானி RJ ஆக பணிபுரியும் போது எடுத்த புகைப்படம்

நடிகர்

இந்திய இயக்குனர் மோகன் கிருஷ்ணா இந்திரகாந்தி தனது முதல் தொலைக்காட்சி விளம்பரத்தில் நானியை கவனித்து, தெலுங்கு திரைப்படமான ‘அஷ்ட சம்மா’ (2008) மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகும்படி நானியை கேட்டுக் கொண்டார். இது தெலுங்குத் திரையுலகில் நானியின் அறிமுகத்தைக் குறித்தது, மேலும் படத்தில் ராம்பாபு/மகேஷ் என்ற அவரது பாத்திரம் பார்வையாளர்களால் பாராட்டப்பட்டது.

அஷ்ட சம்மா (2008) திரைப்பட போஸ்டர்

அஷ்ட சம்மா (2008) திரைப்பட போஸ்டர்

பின்னர் அவர் ‘ரைடு’ (2009), ‘ஸ்நேஹிதுடா…’ (2009), மற்றும் ‘பீமிலி கபடி ஜட்டு’ (2010) போன்ற இன்னும் சில தெலுங்கு படங்களில் தோன்றினார்.

'ஸ்நேஹிதுடா' (2009)

‘ஸ்நேஹிதுடா’ (2009)

2011ல் தமிழில் கார்த்திக் கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ‘வெப்பம்’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார்.

'வெப்பம்' படத்தின் போஸ்டர்

‘வெப்பம்’ படத்தின் போஸ்டர்

2012 இல், பிரபல இந்திய இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கிய ‘ஈகா’ தெலுங்கு-தமிழ் திரைப்படத்தில் தோன்றினார். பின்னர் இந்தப் படம் இந்தியில் ‘மக்கி’ என்றும் மலையாளத்தில் ‘ஈச்சா’ என்றும் டப் செய்யப்பட்டது.

'ஈகா' படத்தின் ஸ்டில்

‘ஈகா’ படத்தின் ஸ்டில்

அதன் பிறகு நானி ‘ஏதோ வெள்ளிபோயிந்தி மனசு’ (2012), ‘பலே பலே மகடிவோய்’ (2015), ‘ஜென்டில்மேன்’ (2016), ‘நின்னு கோரி’ (2017), மற்றும் ‘மிடில் கிளாஸ் அப்பாயி’ உள்ளிட்ட பல்வேறு தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் தோன்றினார். 2017).

மிடில் கிளாஸ் அப்பாயி (2017)

மிடில் கிளாஸ் அப்பாயி (2017)

2019 ஆம் ஆண்டு அவரது தொழில் வாழ்க்கைக்கு சிறந்த ஆண்டுகளில் ஒன்றாக மாறியது. அவர் தெலுங்கு திரைப்படமான ‘ஜெர்சி’ (2019) இல் அர்ஜுனாக பணியாற்றினார், மேலும் படத்தில் அவரது நடிப்பு பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களால் பாராட்டப்பட்டது. பின்னர், படத்தின் இந்தி ரீமேக் அதே தலைப்பில் 2022 இல் வெளியிடப்பட்டது. ரீமேக்கில் நானியின் பாத்திரத்தை இந்திய நடிகர் ஷாஹித் கபூர் நடித்தார்.

ஜெர்சி (2019)

ஜெர்சி (2019)

அவர் ‘வி’ (2020), ‘ட்ரக் ஜெகதீஷ்’ (2021), மற்றும் ‘ஆன்டே சுந்தரனிகி’ (2022) போன்ற மேலும் சில தெலுங்கு படங்களில் நடித்துள்ளார்.

ஆண்டே சுந்தராணிகி (2022)

ஆண்டே சுந்தராணிகி (2022)

தயாரிப்பாளர்

2013 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கில் வெளியான ‘டி ஃபார் டோபிடி’ படத்தின் மூலம் இணை தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானார் நானி.

'டி ஃபார் டோபிடி' (2013)

‘டி ஃபார் டோபிடி’ (2013)

இணை தயாரிப்பாளராகவும் தயாரிப்பாளராகவும் அவர் நடித்த சில படங்கள் ‘Awe’ (இணைத் தயாரிப்பாளர்; 2018), ‘HIT: The First Case’ (தயாரிப்பாளர்; 2020), ‘HIT: The Second Case’ (தயாரிப்பாளர்; 2022), மற்றும் ‘மீட் க்யூட்’ (2022).

தொலைக்காட்சி

‘மீலோ எவரு கோடீஸ்வருடு சீசன் 2’ (2015) மற்றும் ‘மீலோ எவரு கோடீஸ்வருடு சீசன் 4’ (2018) போன்ற சில தெலுங்கு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் விருந்தினர் போட்டியாளராக நானி தோன்றியுள்ளார். அவர் 2017 இல் 2வது IIFA உற்சவம் மற்றும் 2018 இல் பிக் பாஸ் தெலுங்கு சீசன் 2 ஐ தொகுத்து வழங்கினார்.

பிக் பாஸ் 2 (தெலுங்கு) இல் நானி

பிக் பாஸ் 2 (தெலுங்கு) இல் நானி

மற்ற வேலை

பிரபல அனிமேஷன் படமான ‘தி லயன் கிங்’ படத்தின் தெலுங்கு பதிப்பை 2019 ஆம் ஆண்டு சிம்பா என்று மொழி பெயர்த்தார் நானி.

ஒருமுறை, இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் பி.வி.நந்தினி ரெட்டி நானியை ஒரு தொலைக்காட்சி விளம்பரத்தில் பணிபுரியச் சொன்னார். இது நானியின் முதல் தொலைக்காட்சி விளம்பரம். அவர் அமைச்சர் ஒயிட் மற்றும் ஸ்ப்ரைட் போன்ற பல்வேறு பிராந்திய தொலைக்காட்சி விளம்பரங்களிலும் இடம்பெற்றுள்ளார்.

சர்ச்சைகள்

துன்புறுத்துவதாக குற்றச்சாட்டு

2018 ஆம் ஆண்டில், தென்னிந்திய நடிகை ஸ்ரீ ரெட்டி ‘பிக் பாஸ் தெலுங்கு 2’ என்ற தொலைக்காட்சி ரியாலிட்டி ஷோவிற்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்படாதபோது, ​​​​அவர் கோபமடைந்து, நிகழ்ச்சியின் தொகுப்பாளராக இருந்த நானியை கடுமையாக சாடினார். ஒரு நேர்காணலின் போது, ​​நானியைப் பற்றி பேசுகையில், நானி ஒரு பெண்ணியவாதி மற்றும் குடிகாரன் என்று கூறினார். அவள் மேலும் சொன்னாள்,

அவர் புகைபிடித்தல், மது அருந்துதல் மற்றும் போதைப்பொருள் என அனைத்தையும் செய்கிறார். ஒரு நாள், நானியும் எனக்காக போதைப்பொருள் கொண்டுவந்தார், ஆனால் நான் அவரை எச்சரித்து வீட்டை விட்டு வெளியேறச் சொன்னேன், ஏனெனில் அது என் வாழ்க்கையை அழிக்கக்கூடும். இந்த காலகட்டத்தில் அவர் என்னுடன் S*xual உறவை ஏற்படுத்தினார். அவருடைய படங்களில் என்னை நடிக்க வைப்பதாக நானி என்னிடம் கூறினார். அது என் தொழிலுக்கு உதவும் என்று நினைத்தேன். அப்போது அவருக்கு திருமணம் ஆகவில்லை.

அந்த பேட்டியில் நானி மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுப்பது குறித்து அவரிடம் கேட்கப்பட்டது. அவள் பதிலளித்தாள்,

சினிமா துறையில் காஸ்டிங் கவுச்சிற்கு எதிராகவும், எனது வாழ்க்கையை மீட்டெடுக்கவும் எனது போராட்டம் இருந்ததால் நானி மீது நான் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை, ஆனால் இது எந்த பிரபலத்தின் குடும்பத்தையும் துன்புறுத்துவதற்காக அல்ல. நானி திரைப்படம் கிடைக்காமல் தவித்துக் கொண்டிருந்த போது எனக்கு அவருடன் தொடர்பு ஏற்பட்டது.

பின்னர், நானி தன்னை அவதூறாகப் பேசியதற்காக அவர் மீது சட்ட நடவடிக்கை எடுத்தார். அவர் தனது ட்வீட் ஒன்றில் இதைப் பற்றி பேசினார், மேலும் ஸ்ரீ ரெட்டி கூறிய குற்றச்சாட்டுகளுக்கு உறுதியான ஆதாரத்தை வழங்குமாறு கேட்டார். நானியின் மனைவி அஞ்சனா அல்லது அஞ்சு யெலவர்த்தி நானியின் ட்வீட்டை மறு ட்வீட் செய்தார், அவர் எழுதினார்,

இத்தொழில் இரக்கமானது, ஆனால் எப்போதாவது ஒருமுறை மற்றவர்களின் வாழ்க்கையை விட விளம்பரம் செய்யும் ஒருவர் வருவதைப் பார்ப்பது எனக்கு கவலை அளிக்கிறது. அந்த அபத்தமான அறிக்கைகளை No1 நம்புகிறது. அத்தகைய நிலைக்குத் தங்களைத் தாழ்த்திக் கொள்வதற்கு முன் அவர்கள் எவ்வளவு சிறிதளவு சிந்திக்கிறார்கள் என்பதுதான்.

அஞ்சனாவின் ட்வீட்டுக்கு ஸ்ரீ ரெட்டி பதில் அளித்துள்ளார்.

ஹாய் மிஸ்ஸ் ..இப்போதுதான் உங்கள் பதிவைக் கண்டேன்..அவர் என்னைக் குடுத்தபோது என் படுக்கையறையில் நீங்கள் அங்கு இல்லை.. அதனால் கருத்து தெரிவிப்பதை நிறுத்துங்கள்..உங்கள் ஹஸ் ஒரு கவனத்தைத் தேடுபவர் நான் அல்ல..எனக்கு என்ன பெயர் வைத்தால் போதும். என் கணவர் மிகவும் பணக்காரர் மற்றும் அவருக்கு பெயர் மற்றும் புகழ் இருந்தால், அவர் தவறு செய்திருந்தால், நான் அவர் பக்கம் நிற்க மாட்டேன்.. ஒருவேளை நான் அவரை விட்டு விலக மாட்டேன், ஆனால் கட்டாயம் நான் எதிர் பெண்ணைக் குறை சொல்ல மாட்டேன்.. ஹா ஹா.. நான் மற்ற பண மனப்பான்மையுள்ள வீட்டு மனைவிகளைப் போல் பண ஆசை உள்ளவன் அல்ல. .அது எப்படி நடந்தது என்று நான் கண்டுபிடிக்க முயற்சிப்பேன்..கடைசி வரை உங்கள் மௌனத்தை காத்து இருங்கள்.. என் பக்க உண்மை இருக்கிறது..கர்மா இருக்கிறது,உன் கணவர் தண்டனையை ஏற்க வேண்டும்..”

ஒரு நேர்காணலில், இந்த சம்பவம் குறித்து நானியிடம் கருத்து கேட்டபோது, ​​அவர் கூறியதாவது:

அவளுடைய சாதனையைப் பார்த்தால், முழு உலகமும் அவள் கொண்டு வரும் அனைத்து அடிப்படை ஆதாரமற்ற முட்டாள்தனங்களுக்கும் எதிர்வினையாற்றுவதை நிறுத்திவிட்டது.

வருமான வரித்துறையின் ரெய்டு

நவம்பர் 2019 இல், வரி ஏய்ப்புக்காக நானியின் வீட்டில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை நடத்தினர். நானியின் ஐடி ரிட்டர்ன்ஸ் தொடர்பான ஆவணங்கள் மற்றும் ஹார்டு டிஸ்க்குகளை வருமான வரித்துறையினர் கைப்பற்றினர்.

சர்ச்சைக்குரிய கருத்து

ஜனவரி 2022 இல், அவர் முன்பு கூறிய சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்கு அவர் விளக்கம் அளித்தார். தங்களுக்குள் ஒற்றுமை இல்லாததால் தெலுங்கு திரையுலகில் பெரும் பிரச்சனை ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறியிருந்தார். ஒரு பேட்டியில், இந்த அறிக்கை குறித்து அவரிடம் கேட்டபோது, ​​அவர் கூறியதாவது:

வலியில் இருந்து வந்தது. அவர்கள் அனைவரும் ஒரு மேடையில் ஒன்றிணைந்து அதை வெளிப்படுத்த வேண்டிய விதத்தில் வெளிப்படுத்த வேண்டும் என்று நான் விரும்பிய இடத்தில் இருந்து வந்தது. பக்கத்திலுள்ளவர்கள் கூட இங்குள்ள உண்மையான பிரச்சனையை புரிந்து கொள்வார்கள். நாங்கள் அல்ல அவர்கள் ஒன்றாக வர வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன். நாங்கள் அனைவரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறோம், ஆனால் ஏதாவது நல்லது நடக்க வேண்டும் என்று விரும்பும் ஆயிரக்கணக்கான குடும்பங்கள் உள்ளன. ஆந்திராவில் டிக்கெட் விலை நிர்ணயம் செய்யும் பிரச்சனைக்கு எதிராக அனைவரும் ஒன்று திரள வேண்டும் என்பதற்காகவே நான் அந்த அறிக்கையை வெளியிட்டேன்.

விருதுகள்

விஜய் விருதுகள்

 • 2011: வெப்பம் தமிழ் திரைப்படத்திற்காக சிறந்த அறிமுக நடிகர்

தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருதுகள்

 • 2012: தெலுங்கு-தமிழ் படமான ஈகாவுக்காக வளர்ந்து வரும் ஆண் ஹீரோ
 • 2015: தெலுங்கு படமான பலே பலே மகடிவோய் படத்திற்காக சிறந்த நடிகர்

இருட்டுக்குப் பிறகு டொராண்டோ

 • 2012: தெலுங்கு-தமிழ் படமான ஈகாவுக்கு சிறந்த ஹீரோ

நந்தி விருதுகள்

 • 2013: எட்டோ வெள்ளிபோயிந்தி மனசு என்ற தெலுங்கு படத்திற்காக சிறந்த நடிகர்
 • 2016: ஜென்டில்மேன் என்ற தெலுங்கு படத்திற்காக சிறப்பு ஜூரி விருது

ஜீ சினிமாலு விருதுகள்

 • 2017: கிருஷ்ணா காடி வீர பிரேம காதா என்ற தெலுங்கு படத்துக்காக பாய் நெக்ஸ்ட் டோர்
 • 2017: கிருஷ்ண காடி வீர பிரேம காதா என்ற தெலுங்கு படத்திற்காக இந்த ஆண்டின் கோல்டன் ஸ்டார்

பிலிம்பேர் விருதுகள் தென்

 • 2016: தெலுங்கு படமான பலே பலே மகடிவோய் படத்திற்காக சிறந்த நடிகருக்கான விமர்சகர் விருது
  நானி தனது விருதை வைத்திருக்கிறார்

  நானி தனது விருதை வைத்திருக்கிறார்

TSR-TV9 தேசிய திரைப்பட விருதுகள்

 • 2017: ஜென்டில்மேன் என்ற தெலுங்கு படத்திற்கான சிறப்பு ஜூரி விருது

ஜீ சினி விருதுகள் தெலுங்கு

 • 2020: இந்த ஆண்டின் விருப்பமான நடிகர் – ஜெர்சி என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்திற்கான ஆண்

விமர்சகர்கள் தேர்வு திரைப்பட விருதுகள்

 • 2020: சிறந்த நடிகர் – ஜெர்சி என்ற தெலுங்கு படத்திற்காக ஆண்

தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருதுகள்

 • 2021: ஜெர்சி என்ற தெலுங்கு படத்திற்காக சிறந்த நடிகர் (விமர்சகர்).
 • 2021: ஜெர்சி & கேங் லீடர் தெலுங்குப் படங்களுக்கான ஆண்டின் சிறந்த பொழுதுபோக்கு

பிடித்தவை

 • உணவு: இட்லி சாம்பார், கிச்சடி
 • நடிகர்(கள்): சிரஞ்சீவி, பிரபாஸ், ரவி தேஜா
 • திரைப்படம்(கள்): தி ஹேங்ஓவர் (2009), லைஃப் ஆஃப் பை (2012), கலிபடம் (2014)
 • பாடல்: ‘மரோ சரித்ரா’ (1978) படத்திலிருந்து “பலே பலே மகடிவோய்”
 • இசை இயக்குனர்: இளையராஜா
 • பயண இலக்கு(கள்): இந்தியாவில் உள்ள திருமலை, ஆஸ்திரேலியா

சம்பளம்/வருமானம்

2021 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, ஒரு படத்திற்கு 14 கோடி ரூபாய் வசூலிக்கிறார்.

உண்மைகள்/அற்பம்

 • அவர் தெலுங்கு படங்களில் நடிக்கத் தொடங்கியபோது, ​​​​நானியை தனது திரைப் பெயராக ஏற்றுக்கொண்டார்.
 • இவர் டோலிவுட்டின் நேச்சுரல் ஸ்டார் என்றும் அழைக்கப்படுகிறார்.
 • நானி தீவிர விலங்கு பிரியர் மற்றும் சுப்பு என்ற செல்ல நாய் வளர்த்து வருகிறார்.
  நானி தனது நாயைப் பற்றிய இன்ஸ்டாகிராம் பதிவு

  நானி தனது நாயைப் பற்றிய இன்ஸ்டாகிராம் பதிவு

 • அவர் ஒரு ஆன்மீக நபர் மற்றும் கடவுள் மீது ஆழ்ந்த நம்பிக்கை கொண்டவர்.
  நானி தன் வீட்டில்

  நானி தன் வீட்டில்

 • அவர் பழம்பெரும் இந்திய நடிகர் கமல்ஹாசனின் தீவிர ரசிகர்.
  கமல்ஹாசன் குறித்து நானியின் ட்வீட்

  கமல்ஹாசன் குறித்து நானியின் ட்வீட்

 • You & I, Filmfare, ChAnNel 6, மற்றும் Wow! போன்ற பல்வேறு பத்திரிகைகளின் அட்டைப் பக்கத்தில் அவர் இடம்பெற்றுள்ளார்.
  வாவ் அட்டைப்படத்தில் இடம்பெற்ற நானி! இதழ்

  வாவ் அட்டைப்படத்தில் இடம்பெற்ற நானி! இதழ்

 • 2018 ஆம் ஆண்டில், ஹைதராபாத்தில் உள்ள ஜூப்ளி ஹில்ஸ் சாலை எண் 45 இல், அதிகாலை 4:30 மணியளவில் அவரது எஸ்யூவி கார் மின்கம்பத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானது. இதுகுறித்து உள்ளூர் போலீசார் செய்தியாளர்களிடம் கூறியதாவது:

  அதிர்ஷ்டவசமாக காரில் பொருத்தப்பட்ட காற்றுப்பைகள் அவர்களின் உயிரைக் காப்பாற்றியது மற்றும் விபத்தின் தாக்கம் குறைந்தது. பொதுச் சொத்துக்களுக்கு சேதம் விளைவிப்பதைத் தடுக்கும் சட்டத்தின் 3-வது பிரிவின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

 • பார்ட்டிகள் மற்றும் நிகழ்வுகளில் ரெட் ஒயின் அருந்துவது அவருக்கு மிகவும் பிடிக்கும்.
 • சில ஊடக ஆதாரங்களின்படி, அவர் சிகரெட் பிடிக்கும் பழக்கம் உள்ளவர்.

About cinipediasite

Read All Posts By cinipediasite

Leave a Reply

Your email address will not be published.